Piga simu tena

Kukodisha magari yetu ya anasa na makocha

Tunatoa magari ya anasa na mafunzo ya makocha ili kuboresha uzoefu wako na kukuwezesha kupata fursa nzuri zaidi ya matukio yako. Kipaumbele chetu cha juu ni kuridhika kwako.
Tumia fursa ya kuona vituko vya picha vya Bhubaneswar na mazingira yake wakati unapotembelea Odisha.

SL #

TYPE

4HR-40KMs

8HR-80KMs

EXTRA / HR

EXTRA / KM

1Dzire au Sawa850150014014
2Upepo au Sawa1000180016016
3BRV au Sawa1200220020020
4Innova Crysta1500250025023
5Honda City1600260026025
6Altis2500400040038
7Fortuner3500650060055
8Audi-A3 au BMW-X150001000090090
9Mercedes-E6000110001000100

VIDOKEZO

  • Siku ya Dereva BATA: 200 kwa Sl #1 kwa 6, na 300 kwa 7 kwa 9
  • Allowance Night (22: 00 kwa 06: Saa 00): Rasi. 200 kwa Sl # 1 kwa 6, na R. 300 kwa 7 kwa 9
  • Nusu Halt Outstation: Rs. 300 kwa Sl # 1 kwa 6 na R. 400 kwa 7 kwa 9
  • Kilomita & masaa itaanza & kumaliza kwenye eneo letu la kukodisha (Garage hadi Garage)
  • Baada ya 4 Hrs / 40 kms slab, mkataba wa dakika ya 30 inaruhusiwa. Kwa ugani wowote zaidi ya slab hiyo, 8 Hrs / 80 Kms slab itatumika. Baada ya kukamilika kwa muda wa 8 Hrs / 80 Kms, ziada ya KM / Saa itashtakiwa kulingana na Tariff ya Usafiri.
  • Kodi ya Ushuru, Kodi ya Hifadhi na Hifadhi ya Parking itashtakiwa kwa ziada kama kwa halisi + GST: 5%.
  • Kwa ushuru wa nje, umbali wa chini utahesabiwa 250KM kwa tarehe ya kalenda au umbali wa kweli, chochote ni cha juu. Malipo yatakuwa juu ya msingi wa KM kama kwa ushuru.
  • Kusimama A / C kunajibika kwa msingi wa Pro-rata.
  • Tarehe ya juu itarekebishwa ikiwa kuna ongezeko kubwa la bei ya mafuta & muundo wa kodi.

Makumbusho ya A / C ya kifahari

Mtazamaji wa 13

Mtazamaji wa 20, Mkutano wa 27

Mtazamaji wa 41, Mkutano wa 45

pia inapatikana na sisi.

WASILIANA NASI

kwa maelezo zaidi na habari

MAELEZO YA MAELEZO YA VALUE:

  • Arifa za SMS zinazojitambulisha juu ya uthibitisho wa uhifadhi.
  • Ujumbe wa SMS / Mail uliojitokeza juu ya ugawaji wa Gari na Chauffeur kabla ya masaa ya 02 ya Pick-up.
  • Karatasi ya Kila siku, Chupa cha Maji ya Madini, Umbrella, Kit ya Msaada wa Kwanza, Karatasi ya Ice na Kavu ya Kitambaa Kavu iliyotolewa katika magari yote kwa msingi.
  • Magari yote yana hali ya hewa, yasiyo ya kuvuta sigara, yenye usafi na safi.
  • Kwa ajili ya urejesho, vitafunio, Matunda & Juisi zitapangwa kwa wajumbe kwa ombi na mashtaka ya ziada.
  • Waendeshaji wa Ndege na / au Mwakilishi wa Ndege wa Mchanga wa Mchanga aliyewekwa na Welcome Placard kwenye Kituo cha Ndege / Kituo cha Reli ili kupokea wageni na Pick-up yao.
  • Ziara za mchanga za mchanga zilizotolewa kwa mzunguko mwenye ujuzi, mjitiifu, mtaalamu na mwenye ujuzi na barabara na sare ya kampuni.
  • Wafanyakazi wa Co-Ufanisi wameelezea katika eneo la kushughulikia mahitaji ya Wateja juu ya matukio na mikutano.
  • Pande zote huduma ya cab ya saa inapatikana kwa Safari za Kampuni na Mtendaji, safari za kusafiri, safari ya kuongozwa na matukio maalum.
  • Huduma maalum za kukodisha teksi zinapatikana kwa ajili ya harusi.
  • Maelezo ya upendeleo wa Wageni yanahifadhiwa katika msingi wa data kwa kutoa huduma bora zaidi kwenye amri zafuatayo.

UFUNZOJI WA MWAKA:

  • Kitabu cha gari kinafanywa kabla ya saa 24. Hata hivyo, Desk ya Kazi za Mchanga huweza kuwasiliana kama gari inahitajika ndani ya saa za 24.
  • Wakati wa kufanya uhifadhi wa mtandaoni, taarifa zote katika fomu iliyoagizwa zinapaswa kuwekwa.
  • Kutoridhishwa kwenye mtandao hutafuta malipo ya papo hapo. Hata hivyo Govt husika. Kodi, Tela ya Hifadhi, Hifadhi za Parking na Mikopo ya Mpaka wa Mpaka wa Serikali Inapaswa kulipwa na mtumiaji wakati wa kutoa na teksi.
  • Kutoridhishwa na shughuli zote zilizofanywa kupitia tovuti ya Sanduku za Majani zinapaswa kuthibitishwa na Mawe ya Mchanga. Mabua ya Mchanga ana haki ya kujitikia booking iliyothibitishwa kulingana na mahitaji ya zaidi ya udhibiti wao.
  • Malipo ya malipo ya 15% ya kiasi cha bili inakadiriwa atashtakiwa ikiwa booking imefutwa saa 06 kabla. Mara cab ni nje ya Garage, kiasi kamili cha makadirio kinatakiwa kulipwa na mgeni.
  • Baada ya Booking ya On-Line, Unaweza kuangalia hali yako na huduma yetu ya huduma ya 24Hrs.