Piga simu tena

Namaskaar!... na Salamu kutoka nchi ya Bwana Jagannath.Bhubaneswar - mji wa mahekalu; mji mkuu wa Odisha ni mama yangu. Odisha, utajiri na urithi wa kitamaduni, urithi wa usanifu na vito vya siri vinavyotokea kuwa roho ya India. Mahekalu mazuri, alama za ishara za kifahari, vijiji vilivyovutia, vivutio maeneo ya wanyamapori na viwanja vya kitaifa, viumbe wanaokimbia wanaohama katika Ziwa la Chilika huleta wageni wengi mara kwa mara. Nilitaka kuficha uzuri huu kwa ulimwengu wote, na sisi ni mojawapo ya Operesheni bora ya Ushindi wa Tuzo katika Odisha kwenye huduma yako.

Mimi nilikuwa wazi kwa kina kutoka matatizo yangu ya utoto na uzoefu. Hii ilinisisitiza kuendeleza sekta hii na kuchunguza ufanisi kamili wa kiwango ambacho kinaweza kuhimiza kweli likizo au wageni wa wageni. Na tunaweza kujivunia kuwa, katika miaka michache, kwa jitihada nyingi na kwa bidii sisi sasa ni Mshindi wa Mashindano ya Ushindi wa Tuzo katika Odisha. Hiyo ndio njia ambayo "Safari yangu" ya "Mtoto wa Ndoto" ya Mchanga wa Mto wa Nuru (I) Pvt Ltd ilifikia ufahamu.Kwa uzoefu wangu na kushiriki katika sekta hii, nimekuwa na uwezo wa kukusanyika kikundi cha utayarishaji sana na wafanyakazi wenye ujuzi ambao wataenda vizuri zaidi ya wajibu wao kwa mkono wa kutoa wageni wetu na uzoefu bora zaidi kusafiri.

Mshindi wa Mashindano ya Tuzo katika Odisha

Leo tumeenea mabawa yetu hadi New Delhi na Kolkata na tunafanya kazi katika metros tofauti za India kwa mapenzi mema kwa msaada wa Idara ya Utalii, Serikali ya Odisha na Serikali ya India. Kuwa Operesheni ya Ushindi wa Tuzo katika Odisha, kitanda chetu kuu ni kutoa wasafiri maisha ya uzoefu, sanduku kamili ya kumbukumbu na nyuso zenye furaha.

Kwa hili, ningependa kuenea kwa joto kwa kila mtu kutembelea taifa letu la ajabu na lililovutia na kukutana na ubora wake usio na maana. Ni matarajio yangu ya kweli kwamba wageni watajaribu kuchunguza uchunguzi wa vituo na mimea ya flora ya India. Ningependa kuwahakikishia kuwa uzoefu wake utakuwa mwingi katika kumbukumbu zao za muda mfupi.

Yangu yote bora kwa nanyi nanyi nitazamia kuwakaribisha katika Odisha.

Atithi Devo Bhava!....

Alok Maharana
MD, Ziara za Majani ya Mchanga